9/7 zone
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
9/7 zone

Trang Chínhwê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_mini_portal_enTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

wê tui nà...ai mún coi thì mời vào

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
jaganshi
$$ USD $$
$$ USD $$
jaganshi

wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Empty
Bài gửiTiêu đề: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 12:59 pm

Wê hương của admin người đẹp chính là Sa Đéc, nằm cạnh sông Tiền- là một trong các đầu mối bán hoa cho thành phố...Tại dey, có rất nhìu những đặc sản mà trong đó nổi tiếng ngon bổ rẻ là món hủ tiếu.

Hủ tíu ở dey sợi vừa chắc vừa thơm, khác hẳn trên thành phố, sợi vừa bở vừa ko hấp dẫn

Các món ăn vùng sông nước khác như: canh chua nấu với cây so đũa, cá lưỡi trâu chiên (loại cá nì ở tp hiếm lắm vì bị nhà hàng, wán nhậu đặt hết òi), canh chua nấu = cây điên điển, tôm đồng (tôm bắt ngoài sông suối, thịt rất chắc và thơm, ko như tôm nuôi), có cả món đậu rồng xào với hến nữa (đậu rồng ở dey hái lúc còn tươi, còn trên tp thì đậu rồng ko đc tươi ngon như ở dey)

Thị xã Sa Đéc đường phố rất đẹp, ko phải khen chứ ở dey đẹp hơn tp (vì tp có nhìu lô cốt wa' >.<). Sáng nào ở dey cũng có những nữ sinh mặc áo dài, chạy xe đạp đến trường, trông rất thướt tha.. (ở dey nữ sinh lớp 8 đã mặc áo dài òi)...Phương tiện di chuyển chính ở dey là xe đạp,xe máy và xe hơi chỉ thấy vào dịp tết, do dân tp về wê chơi. Do đó ko khí ở dey rất trong lành... Khác với tp, ở dey chuộng cafe hơn là wán nhậu nên có những 3,4 phố cafe...nhìu tiệm wy mô rất lớn, tương đương nhà hàng ở tp nhưng cũng chỉ bán cafe và các loại nước uống nhẹ...

dey la` hinh`, moi' chen` vo^
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào 3L0.10286191_1_1
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào 3L0.10286197_1_1
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào UL0.10286200_1_1 (cau` bac' my~ thuan dey')
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào CS0.10286209_1_1 (dey la` cay xoai` nha` to' trong`)
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào CS0.10286311_1_1 (cuc' mam^ xoi^ do' pa` kon)
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào T30.10286313_1_1 (lo` nung gach na`)
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào CS0.10286315_1_1 (duong` pho' o~ dey dep hon tp nhiu` ="=)
wê tui nà...ai mún coi thì mời vào 3L0.10286317_1_1 (lan nha` tui trong`, dep)

Được sửa bởi jaganshi ngày Wed May 05, 2010 1:37 pm; sửa lần 1.
░♂♥Man♥♀░
$$ USD $$
$$ USD $$
░♂♥Man♥♀░

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeWed May 05, 2010 1:15 pm

Có hình k Cười đắc chí
jaganshi
$$ USD $$
$$ USD $$
jaganshi

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeWed May 05, 2010 1:29 pm

ua~ ky` vay....nho' co' post hinh` muh ta
░♂♥Man♥♀░
$$ USD $$
$$ USD $$
░♂♥Man♥♀░

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeWed May 05, 2010 1:38 pm

Đẹp đẹp, nhìn thấy mún đi :4 :4
Tui nè - Thấy hong ?
$$ AUD $$
$$ AUD $$
Tui nè - Thấy hong ?

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 9:47 pm

cây cầu bắc mỹ thuận đẹp qá
░♂♥Man♥♀░
$$ USD $$
$$ USD $$
░♂♥Man♥♀░

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 9:41 am

Bài này kíp nào mà bi h` m` mới c.m hả hả Cười đắc chí :3
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: wê tui nà...ai mún coi thì mời vào   wê tui nà...ai mún coi thì mời vào Icon_minitime

wê tui nà...ai mún coi thì mời vào
Trang 1 trong tổng số 1 trang