9/7 zone
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
9/7 zone

Trang Chínhnhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa Icon_mini_portal_enTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa

Go down 
Tác giảThông điệp
jaganshi
$$ USD $$
$$ USD $$
jaganshi

nhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: nhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa   nhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 9:10 pm

Trong lớp, T.Hưng thường xuyên đổi chỗ. Tui nhắc nó, nó chường cái mặt làm bộ ngây thơ hiền lành ra nói là có sao đâu, cái câu đó phát ra từ miệng nó vô cùng nhỏ nhẹ mà như tạt thao nước vô mặt tui vậy. Bi h tui là tổ trưởng, tui có trách nhiệm nhắc nó, ko thôi tui bị chửi, cả lớp bị chửi. Nhất là dạo gần dey. Sau khi cô Loan bị tai nạn, nó càng phải tuân thủ tốt hơn chứ, đàng này nó liên tục bôi xấu lớp mình trước mặt bà CN mới này. Hỏi có bux ko chứ. Roài, nó giảng bài cho người khác, tui ko cấm, nhưng to đến nỗi bàn cô còn nghe. Nói wai` nói wai` nó cũng ko sửa. Nếu ai từng đọc phần giới thịu của tui thì ắt hẳn phải bik tui ghét nhất bị người khác đối xử thíu tôn trọng. Vậy mà tui kiểm tập nó, nó ko làm thì nói ko làm. Đằng này nó với thằng huy đóng kịch, giống như way tui vậy. Bux lắm. Ko phải tui có thành kiến với nó, mà là nó cố tình làm tui phải đối xử với nó như vậy. Làm bài tập khó lắm sao, chỉ cần nó ghi là cái đề +đánh số tui cũng báo cáo đủ. Dễ đến vậy là cùng.
Roài, thằng T.H còn đỡ, thằng An nữa. Cái thói láu táu của nó ko chừa. Miệng nói 24/24. Nhắc nó thì nó nói ok, cũng hay, ngại wa',v..v..Cái kiu nói chuyện làm ra vẻ mình hay lắm vậy. Chưa kể nó còn hay có thái độ phản đối thầy cô 1 cách thíu tôn trọng. Cô bắt nó đứng lên vì nó giỡn. Dù đúng hay sai nó cũng ko nên có cái câu:" Trời, j` vậy, đâu làm j` đâu". Một câu nói ko chủ ngữ mà dùng để nói với thầy cô mà coi được. Cộng với cái thái độ của nó, câu đó nó nói to đến mức cả lớp có thể nghe. Thái độ thíu tôn trọng thầy cô, bạn bè đó ko bik học ở đâu ra.
Nếu T.H hoặc An có onl để đọc bài này thì mong 2 you sẽ có chìu hướng thay đổi

nhìu lúc ko hỉu ý thức của mấy đứa tổ tui ra sao nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Seo nhìu lúc thấy mình ngu thía nhẩy
» Giấc Mơ Ngày Xưa - Hiền Thục
» Có thay đổi trong cách thức post bài trong mục nì nhá