9/7 zone
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
9/7 zone

Trang ChínhCon trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_mini_portal_enTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Sunie
¥¥ CNY ¥¥
¥¥ CNY ¥¥
Sunie

Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 3:33 pm

mình thấy con trai thời nay thật quá đáng,chả chung thuỷ zì kả,ra ngoài đường thỳ cứ thấy girl xinh thì mắt híp lên,bỏ quên cả người yêu

đi ra đường thỳ cứ tụm 5 tụm 7 1 lũ rùi rồng rắn lên mây lượn xe chơi,thấy girl nào đi qua thỳ túm tụm lại bình phẩm,lên tiếng trêu chọc !quá là vô duyên

thỉnh thoảng thì giở chứng phởn lên ,girl hỏi boy ko thèm trả lời làm girl ấm ức ko chịu đc

con trai là chúa của những lời nói ngọt ngào,ra ngoài đường dù chưa quen biết nhưng rất tự nhiên nói
"anh yêu em"

có rất nhiều boy vô cùng vô duyên trong cái khoản lập nick Yah!Mes.Tớ quen 1 số bạn qua mạng.nick thỳ rất là kêu toàn là hot boy rùi boy kute,boy vô đối....thế nhưng khi gặp ngoài đời thỳ shock nặng,hjc!xấu khủng khiếp! 1 sự thật mất lòng quá trời lun T_T

con trai còn nhiều điều đáng ghét nữa,cho 1 ngày thỳ chắc cũng ko thể kể hết được nữa,túm lại là con trai chả là kái jì mà khiến con gái fải iu!

ANTINBOY điiiiiiiiiiiiiii

( Đây là của 1 bạn trên hihihehe.com bình luận , mình chỉ mún post lên để các bạn đọc và nghĩ sao về lời nhỏ này nói thui , chứ mình là đồng ý 2 tay òi )
Nick43v3r
ADMIN
ADMIN
Nick43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 3:54 pm

A hàm, không phải Njck binh con trai nhưng mấy cái mà bài này nêu ra ko chính xác choa lắm
1. Con trai nhìu ng` ko chung thủy, nhưng con gái ko có à.
2. Girl ngày nay ko hiền đâu, 1 đám gái tụm lại ra ngoài đường cũng vậy thui, thấy thằng hot boy nó ko kiu lên chắc
3. Thằng hot boy ra ngoài đường, cũng có mí đứa con gái ko bik xấu hổ, rùi nói "Anh đi chơi với em nha", đừng nói với tau là ko có à nghen.
4. Cái này càng ko đáng để nói, qá trời nhỏ lập njck rồi girlkute, nhoxlovely,... ra ngoài đường cũng hổ lốn àh
Đừng nói cái vụ nhìu hay ít, cái này ko ai bik cả, Vn ít thì nước khác nhìu. Cũng có nhìu tin ko ngờ được như tỉ lệ bị bắt cóc của bé trai hơn bé gái (mà bị ... đó, thế giới thống kê òi).
Nói chung, u hơi gì đó, mình ko thix con chai thì chê àh, đừng ở đây vơ đũa cả nắm. Tau bik u là ... , nên có cái nhìn mới, tau ko trách
Sunie
¥¥ CNY ¥¥
¥¥ CNY ¥¥
Sunie

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 4:03 pm

e thằng Duy kia , cái này có phải tui nói đâu , tui chỉ đồng ý vs nó thui
uk` thì con gái cũng vậy , thế nên cả 2 giới đừng nên iu nhau cho rùi , đỡ khổ ^^
Nick43v3r
ADMIN
ADMIN
Nick43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 4:12 pm

Cả thế giới đòng tính hả, đừng kiu gn` ta học u chứ
Sunie
¥¥ CNY ¥¥
¥¥ CNY ¥¥
Sunie

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 4:17 pm

tui nói vậy đó hỉu sao thì hỉu ah` Cười đắc chí Cười đắc chí
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....   Con trai là cái gì mà con gái phải yêu..... Icon_minitime

Con trai là cái gì mà con gái phải yêu.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Nếu không phải màn mưa ấy]
» Yêu một người phải chăng lần lỗi - Ưng Đại Vệ
» Sự việc chấn động=>cần phải cố gắng
» Có phải là Ngọc đã quyết định shai ko???
» Bàn về trai, gái trong tình yêu